กิจกรรม วันปิยะมหาราช
เมื่อวันที่ ๒๓ ตุลาคม พ.ศ.๒๕๖๒ องค์การบริหารส่วนตำบลสนวน ร่วมกับส่วนราชการอำเภอห้วยราชจัดกิจกรรมพระราชพิธีบำเพ็ญกุศลและพิธีน้อมรำลึกเนื่องในวันคล้ายวันสวรรคตพระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว(ร.๕) ณ.บริเวณหน้าอำเภอห้วยราช
![](http://sanuan.go.th/wp-content/uploads/2019/10/MG_4493-1-1024x683.jpg)
เมื่อวันที่ ๒๓ ตุลาคม พ.ศ.๒๕๖๒ องค์การบริหารส่วนตำบลสนวน ร่วมกับส่วนราชการอำเภอห้วยราชจัดกิจกรรมพระราชพิธีบำเพ็ญกุศลและพิธีน้อมรำลึกเนื่องในวันคล้ายวันสวรรคตพระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว(ร.๕) ณ.บริเวณหน้าอำเภอห้วยราช